First Class
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

First Class

แหล่งรวมคนเฟิร์สคลาส

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
น้องมิว
โมฮอล์ค
โมฮอล์ค
น้องมิว

: 31

>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeThu Sep 10, 2009 7:29 pm

ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงามาก

พี่มิวเลยจะมารีวิวของเล่นใหม่ของพี่มิว

มาเริ่มกันที่อันแรก

สีชมพู..ปรี๊ด...ได้ใจ
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0008_resize

ท่ามาตรฐาน
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0012_resize
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0013_resize

คนไทยใช้ของไทยจ้าาาาาาาาา
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0014_resize

ด้านข้าง ลายตา
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0015_resize

พื้นใบมีด คมซะ เลอะด้วย(ไปเยียบดินมาก่อนถ่าย^^)
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0011_resize

ชื่อรุ่น
>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Image0010_resize

การใช้งาน
เป็นรองเท้าที่ถือว่าเบาพอควร
ปุ่มเกาะพื้นดี
แต่ที่มีปัญหานิดหน่อย
ส้นแข็งมาก
ใส่มา 4-5 ครั้ง กัดเกือบทุกครั้ง
ไม่กล้ากัดตอบ(แพงอ่ะ)
สำหรับคนสนใจราคา เกือบๆ 2000 (แพงที่สุดในชีวิต)
ยี่ห้อ Pan ของไทยจ้าาาาาา
รุ่น Supersonic

จบแค่นี้ก่อน
เด๋วว่างๆ เอาน้องโม่งมารีวิวให้นะ

แก้ไขล่าสุดโดย OointheendoO เมื่อ Sun Jun 06, 2010 11:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://0shadow0.hi5.com
น้องมิว
โมฮอล์ค
โมฮอล์ค
น้องมิว

>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 4:15 pm

เว็บฝากรูปล่ม รูปหายเลยอ่ะ
Admin
Administrator
Administrator
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 6:17 pm

รูปหายแต่โค้ดไม่น่าหายนะ

ไปแก้ป่ะ

- -a
http://firstclass-heaven.twilight-vampire.com
harris28345
รองทรง
รองทรง
harris28345

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:31 pm

เงียบว่ะบอดช่ววงนี้
น้องมิว
โมฮอล์ค
โมฮอล์ค
น้องมิว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeFri Sep 18, 2009 9:51 pm

>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Kqyh3jjm3ptgfxtdcucx

ไม้นี้ ขึ้นเวทีแล้วจ้าาาาาาาา

จาก 25 ทีม เราเข้ารอบ 10 ทีม สุดท้าย

ขอขอบคุณ พ่อ แม่ ผู้ปกครอง ที่ให้โอกาสพวกเราได้เกิดมา ได้เ่ล่นดนตรี ให้เวลาพวกเราในการเล่นดนตรี สนับสนุนงบประมาณในการเล่นแต่ละครั้ง

ขอบคุณเพื่อนทุกคนในวงไม่ว่าจะเปน มิวเอง(เมื่อก่อนเล่นกีตาร์คอร์ด มือกลองออกเลยมาเล่นกลอง รุ่นบุกเบิกจ้า อยู่กะวงมาตั้งแต่แรก)

ออย(ร้องนำใหม่) ป๊อบ(กีตาร์ รุ่นบุกเบิก) ไมค์(เบส อดีตเด็กเดินสายไฟ แล้วไปเล่นคีย์บอร์ด ทั้งๆ ที่เล่นไม่เปน และก้มาเล่นเบสในที่สุด) พี่ดม(หนึ่ง ร้องนำเก่า อยู่กะพวกเรามาตลอด) เกมส์(ร้องนำเก่าอีกคน) เอริธ(กีตาร์เก่า เบสด้วย นี่ก้รุ่นบุกเบิก) อาร์ต(มือกลองเก่า อยู่โรงเรียนเล่นเบส ในวงไม่อยากเล่นเบส อยากเล่นกลอง คนนี้ก้รุ่นบุกเบิก) โอม(ร้องนำเก่ามั๊กๆ รุ่นบุกเบิกอีกคน) ที่ทำให้้เรามีวันนี้ได้ ทำให้เรามีความสุขกะการเ่ล่นดนตรี

มีความฝันที่ยิ่งใหญ่ ในการเล่นดนตรี

ขอบคุณ ทุกๆคน ที่สอนดนตรีเรา ไม่ว่าจะเปน พ่อ แม่ หรือ ใครๆ ที่สอนเรา

ขอบคุณโตโยต้า ที่ให้โอกาสเราในการประกวด ขอบคุณคณะกรรมการ ที่ช่วยแนะนำ ติชม เรา

ขอบคุณ Easy Music ที่ให้สถานที่เราซ้อม Who Blue ที่สอนดนตรีพวกเรา ให้สถานที่ซ้อม

ขอขอบคุณกระเดื่องคู่ เอฟเฟคดีๆ จากวง เดอะเล็บขบ เบส เฟนเดอร์ จากวง ฟิวส์

ขอขอบคุณทุกกำลังใจ ทุกคนที่มาเชียเรา

และอีกหลายๆ คน ที่ไม่สามารถมาได้ แต่ก้คอยเปนกำลังใจให้เรา

ขอบคุณ 'ฟ้า' ที่ทำให้ผมรัก(เกี่ยวมั้ยเนี่ย) และคอยเปนกำลังใจอยู่ห่างๆ

ขอบคุณจิงๆ คับ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Pla-z : ))
รองหวีเบอร์ 1
รองหวีเบอร์ 1
Pla-z : ))

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeFri Sep 18, 2009 11:06 pm

อื่มมมน๊ะ
มีขอบคุณฟ้าด้วยเว้ย
อัยคุณมิวเอ้ย

เสียดายน่าจะได้ซักที่3
แต่แค่นี้ก็เก่งแระๆๆๆๆๆ

ทำไมไม่ให้ไมค์เป็นเด็กเดินสายไฟเหมือนเดิมอ่ะ
ถ้าจะรุ่งดีดิ๊ albino
น้องมิว
โมฮอล์ค
โมฮอล์ค
น้องมิว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<   >>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<< Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 11:41 pm

Very Happy
สวยจิงๆ

55

>>>>>!!! Review ของเล่นใหม่พี่มิวจ้าาาา !!!<<<<<
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» review ปืนคู่ใจพี่ออย พร้อมผมทรงใหม่